CHẤM DỨT THỜI ĐẠICHẠY ADS BẰNG TAYClaude AI Làm Thay Bạn 90%
Lần đầu tiên: Google Ads kết hợp Claude AI. Bạn chỉ cần ra mệnh lệnh — AI nghiên cứu từ khóa, viết quảng cáo, tối ưu chiến dịch. Tiết kiệm 40-60 giờ/tháng.
Google Ads
quảng cáo
đào tạo
doanh nghiệp
4 lý do Google Ads đang không hiệu quả với bạn
Rào cản kỹ thuật quá phức tạp (Setup Tracking)
Như chính những gì chúng ta vừa trải qua với mã GTM và cổng Pixel của Shopify: Google Ads không đơn giản là nạp tiền vào rồi bấm nút "Chạy". Để quảng cáo hiệu quả, tôi phải cấu hình Google Tag Manager, cài mã chuyển đổi, cấu hình Sandbox, tạo Data Layer...
Những thuật ngữ như GTM, DataLayer, GA4 thực sự là một "ngôn ngữ ngoại hành tinh". Chỉ riêng việc cài đặt đúng kỹ thuật đã làm mất cả tuần trời stress.
Giao diện "ngộp thở" và thuật ngữ quá chuyên sâu
Khi lần đầu tiên đăng nhập vào tài khoản Google Ads: Trước mắt tôi là hàng chục thanh menu, hàng trăm chỉ số viết tắt: CPC, CTR, CPA, ROAS... Hệ thống có quá nhiều loại chiến dịch: Tìm kiếm, Hiển thị, Mua sắm, PMax.
Là người mới, tôi hoàn toàn không biết sản phẩm của mình nên chọn chiến dịch nào. Việc đứng trước quá nhiều lựa chọn dễ gây tâm lý trì hoãn, sợ sai.
Không có thời gian tối ưu và theo dõi hàng ngày
Là chủ doanh nghiệp, một ngày của tôi đã bị xé nhỏ bởi trăm thứ việc: quản lý nguồn hàng, đóng gói, chăm sóc khách hàng, nhân sự... Trong khi đó, Google Ads đòi hỏi phải "nuôi" và tối ưu liên tục.
Việc không thể dành ra 1-2 tiếng mỗi ngày để xem báo cáo, chỉnh giá thầu khiến tôi lo sợ chiến dịch dễ mất kiểm soát về chi phí.
Chưa có chiến lược bài bản (Chạy theo bản năng)
Lỗi lớn nhất của người mới là tạo tài khoản, dán link trang chủ vào rồi bấm cho Google tự chạy. Đó không phải là chiến lược, đó là "thử vận may". Một doanh nghiệp thiếu chiến lược sẽ gặp vấn đề: tiêu tiền không ra đơn, không biết mở rộng thế nào, và dễ bỏ cuộc.
Bạn cần một bản đồ rõ ràng: Khi nào chạy Search? Khi nào dùng PMax? Ngân sách phân bổ ra sao? Không có chiến lược = Đốt tiền.
Lần đầu tiên thấy Google Ads
nghe lệnh của bạn
Khi Claude AI kết hợp
với Google Ads — mọi thứ thay đổi
Đây không phải lý thuyết. Đây là những gì học viên thật sự trải nghiệm trên tài khoản thật của họ.
Lập kế hoạch kinh doanh với Google Ads cho ngành hàng của bạn

Lập kế hoạch kinh doanh với Google Ads cho ngành hàng của bạn
Chi tiết từng KPI: ngân sách, thời gian, phân bổ các chiến dịch, tracking.. Claude AI phân tích ngành hàng và tạo ra một bản kế hoạch kinh doanh hoàn chỉnh chỉ trong 30 giây.
"Tôi đã mất hàng tuần để tạo lập plan kinh doanh, giờ đây chỉ cần 30 giây vô cùng chuyên nghiệp và chi tiết."
Phân tích hàng 1000 từ khóa chỉ mất vài phút.

Phân tích hàng 1000 từ khóa chỉ mất vài phút.
Claude AI đã giúp tôi phân loại từ khóa theo hành trình khách hàng. Claude MCP pull Search Term Report từ tài khoản thật → phân loại 200+ search terms theo Purchase Intent / Consideration / Informational / Không liên quan → viết action plan hoàn chỉnh bao gồm negative list mới. Toàn bộ trong 45 giây.
"Thứ tôi làm mất hàng tháng trời Claude xong trong 45 giây vô cùng trúng Insight."
Tiết kiệm 98% thao tác thủ công trong setup quảng cáo.

Tiết kiệm 98% thao tác thủ công trong setup quảng cáo.
Chỉ cần 3 phút tôi đã tạo hàng 100 chiến dịch với hàng 1000 từ khóa với đầy đủ mẫu quảng cáo, tiện ích mở rộng và upload toàn bộ vào tài khoản Google Ads thật — ở trạng thái tạm dừng chờ review.
"Tôi vừa tạo campaign chỉ bằng MỆNH LỆNH và vài cú nhấp chuột. RA ý tưởng và campaign xuất hiện."
Khoảnh khắc bạn không còn muốn quay lại cách cũ.
Không học "bấm vào đây" —
học cách ra lệnh cho AI
Đây là sự khác biệt lớn nhất giữa Vibe Ads và mọi khóa Google Ads khác trên thị trường.
Cách dạy cũ
Claude-First — Vibe Ads
Kết quả thật sự của phương pháp Claude-First: Học viên không chỉ học Google Ads — họ học cách làm việc với AI để Google Ads chạy đúng. Khi công cụ thay đổi, khi ngành thay đổi, họ vẫn biết cách đặt câu hỏi đúng cho Claude và nhận được câu trả lời đúng. Đây là kỹ năng suốt đời, không phải kiến thức có hạn dùng.
Tại sao người chạy Google Ads buộc phải học AI ngay lúc này?
Google Ads Cũ
Manual CPC, chỉnh bid từng đồng
Smart Bidding
Giao phó giá thầu cho Google
Performance Max
Mất kiểm soát vị trí hiển thị
AI Ads
Google tự tạo content, tự chạy
Claude MCP
Bạn giành lại quyền kiểm soát
Bootcamp bao gồm 30 bài học thực chiến. Không lý thuyết suông.
Sau Bootcamp bạn sẽ:
Chiến Lược & Nền Tảng & Kế Hoạch — Tư Duy Google Ads Mới








Đo Lường & Xây Data Nền — Không Có = Đốt Tiền











Dùng Claude AI Tự động 99% Trong Nghiên Cứu Từ Khóa





Module 4 - 30 Giây Claude AI tạo Hàng 100 Chiến Dịch Tìm Kiếm (Search) — Từ Số 0 Đến Có Khách







TỐI ƯU CHIẾN DỊCH SEARCH & ĐẤU THẦU





XÂY DỰNG TỆP REMARKETING 5.000 & THU DATA






Kết quả thực tế từ hệ thống

Áp dụng Search AI Max kết hợp Negative List do Claude tạo. Loại bỏ hoàn toàn click rác, giữ nguyên volume khách hàng.

Sử dụng Claude MCP để phân tích Search Term Report mỗi tuần. Tìm ra winning angle và scale budget an toàn.

Fix toàn bộ lỗi tracking bằng checklist của Claude. Máy học nhận đúng tín hiệu Purchase, PMax tối ưu chuẩn xác.
Vibe Ads là bệ phóng —
không phải điểm kết thúc
Data bạn xây trong Bootcamp là nhiên liệu cho mọi bước tiếp theo. Tracking đúng, 50 conversions thật, first-party data sạch — đây là nền tảng để scale bền vững.
Vibe Ads Bootcamp
Setup đúng từ đầu. 50 conversions đầu tiên. MCP automation. Nền móng cho toàn hệ thống.
Vibe Ads Optimize
Data từ L1 là nhiên liệu. Mở full funnel. Scale có kiểm soát với PMax và Demand Gen.
Vibe Ads Dominate
Thống lĩnh thị trường. YouTube Power Triangle. Claude MCP điều hành từ 2 câu lệnh.
Tại sao nền móng từ Vibe Ads Bootcamp quan trọng dù bạn đang chi nhiều ngân sách: Performance Max cần Customer Match và search signal để không chạy mù. Demand Gen cần customer list đủ lớn để Lookalike chất lượng. Value-Based Bidding cần LTV data từ CRM import. Tất cả những thứ đó được xây từ nền tảng Vibe Ads — tracking đúng, 50 conversions thật, first-party data sạch. Bỏ qua Vibe Ads Bootcamp = xây nhà trên cát.
Từ Workshop đến Thực chiến
Những hình ảnh thực tế từ các chương trình đào tạo và tư vấn doanh nghiệp.










Những gì học viên nói về Bootcamp
"Khóa học thay đổi hoàn toàn cách team tôi vận hành. Thay vì 5 nhân sự ngồi click tay, giờ chỉ cần 2 người điều phối Claude AI. Năng suất tăng x3."
"Trước đây tôi rất sợ đụng vào Google Ads vì giao diện quá rối. Phương pháp Claude-First giúp tôi quản lý ngân sách 100tr/tháng nhẹ nhàng như nhắn tin với đồng nghiệp."
"Bài học về Tracking (Video 8) đáng giá gấp 10 lần học phí. Tôi phát hiện ra mình đã tối ưu sai mục tiêu suốt 6 tháng qua. Vừa fix xong, CPA giảm ngay 30%."
"SOP và Prompt có sẵn cực kỳ chi tiết. Tôi chỉ việc copy, điền thông tin khách hàng và có ngay một kế hoạch chạy Ads hoàn chỉnh để đi pitch. Tỷ lệ chốt deal tăng hẳn."
"Không ngờ một người mù công nghệ như tôi cũng có thể tự set up campaign Google Ads. Claude hướng dẫn từng bước, giải thích dễ hiểu hơn bất kỳ video YouTube nào."
"Google MCP đúng là game changer. Việc Claude pull thẳng data từ tài khoản để phân tích giúp tôi tiết kiệm hàng giờ export/import mỗi tuần. Quá đỉnh!"
80% học viên chọn Pro
Lý do tại sao gói Pro là khoản đầu tư xứng đáng nhất:
Full Prompt Library
Trọn bộ 15 prompt cao cấp
Hỏi đáp
Support trực tiếp qua Zalo
Community trọn đời
Không giới hạn thời gian
Ưu tiên chương trình nâng cao
Quyền lợi thành viên cũ
Tham gia hôm nay, nhận ngay bộ quà tặng độc quyền
Thư viện 15 Prompt Google Ads x Claude AI
SOP Vận hành & Audit Tài khoản hàng tuần
Bộ Template Báo cáo Tự động bằng AI
Quyền truy cập Cộng đồng Học viên Trọn đời
Chọn gói phù hợp —
cùng 30 video, khác mức hỗ trợ
Starter đủ để bắt đầu đúng cách. Pro là bộ vũ khí đầy đủ với support dài hạn và ưu tiên chương trình nâng cao.
Nếu bạn đang chi từ 20 triệu/tháng cho Google Ads → Chọn Pro
Bootcamp Starter
Nền tảng đủ để bắt đầu đúng cách và tự vận hành.
- 6 Module với 30+ bài học
- Thư viện 18 promt level 1
- Dùng Google Editor
- Tự động khoảng 90% công việc
- Group support 3 tháng
- Chỉ đọc và báo cáo ads
- — MCP tool đấu nối hệ thống
- — 20+ Promt & Skill quảng cáo
- — Lên chiến dịch/tối ưu theo mệnh lệnh
- — Hỗ trợ cài đặt 1-1
Hoàn tiền 100% sau video đầu tiên nếu không phù hợp
Bootcamp Pro
Bộ vũ khí đầy đủ. Hỗ trợ trọn đời. Ưu tiên chương trình nâng cao.
- Tất cả nội dung khóa 499K
- 6 Module với 40+ bài họcChỉ Pro
- MCP tool đấu nối hệ thống Google Ads ~8$/thángChỉ Pro
- 20+ Promt & Skill quảng cáo Google theo hành trình khách hàng
- Lên chiến dịch/tối ưu theo mệnh lệnh
- Group hỗ trợ trọn đời∞ TRỌN ĐỜI
- Hỗ trợ cài đặt 1-11-1
Hoàn tiền 100% sau video đầu tiên nếu không phù hợp
ROI thật — không phải hứa hẹn
Nếu bạn đang chi 20tr/tháng và tracking sai (phổ biến ở 80% tài khoản) — bạn có thể đang lãng phí 3–5tr/tháng cho những click không bao giờ thành khách hàng.
499k Bootcamp Starter hoàn vốn trong 3 ngày đầu tiên sau khi fix tracking.
Google Ads thay đổi liên tục — 15 prompts của Pro + Community trọn đời là lý do 300k chênh lệch không cần suy nghĩ.
Bước tiếp theo đang chờ
Khi bạn đạt 50 conversions/tháng ổn định, Graduation Checkpoint sẽ cho verdict: bạn đã sẵn sàng scale chưa. Lúc đó Performance Max và Demand Gen dùng chính data bạn xây trong Bootcamp — customer list, LTV, search signal — để mở full funnel và scale.
Học viên Pro được ưu tiên chương trình nâng cao trước public.
Câu hỏi thường gặp
Vẫn còn câu hỏi?
Đội ngũ hỗ trợ luôn sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc của bạn.

Google Ads thay đổi liên tục.
Claude AI thay đổi mọi thứ.
Câu hỏi duy nhất là: bạn muốn bắt đầu đúng từ hôm nay — hay tiếp tục đốt budget cho đến khi tự tìm ra sau nhiều tháng? Với 15 năm kinh nghiệm và 300 tỷ VND đã triển khai, tôi đã đúc kết hành trình đó thành 30 video. Bạn không cần trải qua lại những sai lầm mà hàng nghìn tài khoản đã mắc.